Thu Sep 03 2020 17:11:30 GMT+0100 (W. Central Africa Standard Time)
This commit is contained in:
parent
91a3c0781b
commit
31c2c10761
|
@ -1,10 +1,10 @@
|
|||
[
|
||||
{
|
||||
"title": "Menene zai faru ga waɗanda sun rantse da Allah?",
|
||||
"title": "Mene ne zai faru ga waɗanda sun rantse da Allah?",
|
||||
"body": "Dukkan wanda sun rantse da shi, za su yi fahariya da shi."
|
||||
},
|
||||
{
|
||||
"title": "Menene zai faru ga waɗanda ke furta ƙarya?",
|
||||
"title": "Mene ne zai faru ga waɗanda ke furta ƙarya?",
|
||||
"body": "bakin masu faɗin ƙarya za a kwaɓe shi."
|
||||
}
|
||||
]
|
|
@ -1,6 +1,6 @@
|
|||
[
|
||||
{
|
||||
"title": "Menene Dauda yake roƙan Allah ya ji?",
|
||||
"title": "Mene ne Dauda yake roƙan Allah ya ji?",
|
||||
"body": "Ya so Allah ya ji muryarsa kuma ya saurari ƙararsa."
|
||||
},
|
||||
{
|
||||
|
|
|
@ -1,10 +1,10 @@
|
|||
[
|
||||
{
|
||||
"title": "Menene makiyan Dauda sun yi d harshen su?",
|
||||
"title": "Mene ne makiyan Dauda sun yi d harshen su?",
|
||||
"body": "Sun wasa harsunansu kamar takubba."
|
||||
},
|
||||
{
|
||||
"title": "Ga wanene maƙiyan Dauda ke harbi?",
|
||||
"title": "Ga wane ne maƙiyan Dauda ke harbi?",
|
||||
"body": "Sun harbi wanda ba shi da laifi. "
|
||||
}
|
||||
]
|
|
@ -1,6 +1,6 @@
|
|||
[
|
||||
{
|
||||
"title": "Menene maƙiyan Dauda sun ce lokacin da suke shawara a asirce domin su yi mugunta su kuma ɗana tarko?",
|
||||
"title": "Mene ne maƙiyan Dauda sun ce lokacin da suke shawara a asirce domin su yi mugunta su kuma ɗana tarko?",
|
||||
"body": "Sun ce, \"Wa zai gan mu?\""
|
||||
}
|
||||
]
|
|
@ -1,6 +1,6 @@
|
|||
[
|
||||
{
|
||||
"title": "Menene Allah zai yi wa makiyan Dauda?",
|
||||
"title": "Mene ne Allah zai yi wa makiyan Dauda?",
|
||||
"body": "Allah zai harbe su kuma yanzu-yanzu za su ji ciwo daga kibiyoyinsa."
|
||||
},
|
||||
{
|
||||
|
@ -8,7 +8,7 @@
|
|||
"body": "Maƙiyan zasu yi tuntuɓe kuma waɗanda sun gan su zasu kaɗa kansu."
|
||||
},
|
||||
{
|
||||
"title": "Menene dukkan mutane zasu ce idan Allah ya hukunta maƙiyan Dauda?",
|
||||
"title": "Mene ne dukkan mutane zasu ce idan Allah ya hukunta maƙiyan Dauda?",
|
||||
"body": "Dukkan mutane zasu firgita, su shaida ayyukan Allah, kuma cikin hikima zasu yi tunani a kan abin da ya yi."
|
||||
}
|
||||
]
|
|
@ -1,6 +1,6 @@
|
|||
[
|
||||
{
|
||||
"title": "Menene adalai da masu zuciya dai-dai zasu yi?",
|
||||
"title": "Mene ne adalai da masu zuciya dai-dai zasu yi?",
|
||||
"body": "Masu adalci zasu yi murna da Yahweh, zasu sami mafaka a wurinsa; dukkan waɗanda ke tafiya dai-dai zasu yi fahariya a cikin sa."
|
||||
}
|
||||
]
|
|
@ -1,10 +1,10 @@
|
|||
[
|
||||
{
|
||||
"title": "Ma wanene Dauda yace za a ɗauki alwashinsu?",
|
||||
"title": "Ma wane ne Dauda yace za a ɗauki alwashinsu?",
|
||||
"body": "Za a ɗauki alwashinsu ga Allah a Sihiyona."
|
||||
},
|
||||
{
|
||||
"title": "Menene Dauda yace Allah zai yi a kan kurakuransu?",
|
||||
"title": "Mene ne Dauda yace Allah zai yi a kan kurakuransu?",
|
||||
"body": "Yace Allah zai yafe kurakuransu."
|
||||
}
|
||||
]
|
|
@ -537,6 +537,7 @@
|
|||
"63-05",
|
||||
"63-07",
|
||||
"63-09",
|
||||
"63-11",
|
||||
"64-title",
|
||||
"64-01",
|
||||
"64-03",
|
||||
|
@ -544,7 +545,6 @@
|
|||
"64-07",
|
||||
"64-10",
|
||||
"65-title",
|
||||
"65-01",
|
||||
"65-04",
|
||||
"65-05",
|
||||
"65-06",
|
||||
|
|
Loading…
Reference in New Issue